วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลผาบ่อง ร่วมกับ กำนันผู้ใหญ่บ้าน ตำบลผาบ่อง และประมงจังหวัดแม่ฮ่องสอน ปล่อยปลา ปล่อยสัตว์ เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิ
เกษมสุข ประทุมชาติ
ข่าวประชาสัมพันธ์
ฮิต: 280
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลผาบ่อง ร่วมกับ กำนันผู้ใหญ่บ้าน ตำบลผาบ่อง และประมงจังหวัดแม่ฮ่องสอน ปล่อยปลา ปล่อยสัตว์ เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้ทรงหายจากพระอาการประชวรและมีพระพลานามัยแข็งแรงโดยเร็ววัน
![](/images/2566/01/327993044_1148933869129439_4072453628966265589_n.jpg)